ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
16

• ชาย
30

• หญิง
43

รวม
89


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
22

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
21

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
5

• ไม่ระบุ
40


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
11

• แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
17

• แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
6

• แผนกวิชาการเดินเรือ
5

• แผนกอาชีวศึกษาบัณฑิต
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานบุคลากร
2

• งานการเงิน
2

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
7

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานวางแผนและงบประมาณ
3

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานความร่วมมือ
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
7

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
9

• งานปกครอง
11

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
4

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
7

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
10

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
7

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
8

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
1

• งานอาชีวศึกษาบัณฑิต
2

• งาน อ.ศ.ก.ช.
8

• งานศูนย์บ่มเพาะ
3

• งานศูนย์ศึกษาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
4

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
2

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
5

• งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)
2

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
15

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายกิตติศักดิ์ กั่วพานิช
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




รองผู้อำนวยการ



นางกรวิกา ศรีวัฒนวรัญญู
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางอังสนา หะยีหะเต็ง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
หัวหน้างาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายกรีฑา ดิษโสภา
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ



เยาวดี รุ่งเรือง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ




หัวหน้าแผนก



ศักดา วงศ์วุฒิวัฒน์
หัวหน้าแผนก แผนกอาชีวศึกษาบัณฑิต
ครูประจำ แผนกอาชีวศึกษาบัณฑิต
ครู ชำนาญการพิเศษ



ณรงค์ศักดิ์ ปัณวรรณ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



ประทีป สองแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ครู ชำนาญการพิเศษ



สุปราณีย์ ธัญญรัตน์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู ชำนาญการ



ณัฐศักดิ์ ชัยทองสกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเดินเรือ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาการเดินเรือ
ครู ไม่มี




หัวหน้างาน



นางอวยพร ปัณวรรณ์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครู ชำนาญการ



ไมตรี บุญสนอง
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาการเดินเรือ
ครู ชำนาญการ



อภิรักษ์ จันทวงศ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกอาชีวศึกษาบัณฑิต
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาบัณฑิต
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



วัลภา ชีวาภิสัณห์
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ชำนาญการพิเศษ



พชรภัทร สุธารักษ์
หัวหน้างาน งานบัญชี
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นาจริยา ศรีเพ็ชร
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
ครู ไม่มี



นางปุญภา ไชยบัญดิษฐ์
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครู ไม่มี



นางมลฤดี พิชัยยุทธ์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการพิเศษ



มายมูเน๊าะ มิดคาดี
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
ครู ชำนาญการ



มณฑารพ ลิ่มวชิรโชติ
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



ธาฎา ศิณโส
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการพิเศษ



ประยูร เฉิดฉิ้ม
หัวหน้างาน
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ศึกษาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการ



สันติธรรม เทพฉิม
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ศึกษาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการพิเศษ



กนิษฐา สัมมุขา
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ครู ไม่มี



เอมอร สว่างพงศ์
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ครู ชำนาญการพิเศษ



พัชริดา ขำขจร
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาบัณฑิต
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ครู ชำนาญการพิเศษ



ธนกร ห้วยห้อง
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครู ไม่มี



สมชาติ ชูมาก
หัวหน้างาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ครู ชำนาญการ



ปิยรัตน์ เพชรรัตน์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการ



ตะวัน ช่วยชูเครือ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาการเดินเรือ
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครูผู้ช่วย ไม่มี



ยุพา จุทอง
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ศึกษาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ไม่มี




ครูประจำ



ฉัตรชัย ซ้ายเกลี้ยง
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ครู ชำนาญการ



พรเพ็ญ อาสนศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ครู ชำนาญการพิเศษ



พิมาน เหลาะเหม
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ชำนาญการพิเศษ



ประมุข เอี้ยวสุข
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ครู ไม่มี



นายอัลดุลเลาะ สารี
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูผู้ช่วย ไม่มี



สุขิตกุล เกตุพันธ์ุ
ครูประจำ แผนกวิชาการเดินเรือ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูผู้ช่วย ไม่มี



นางวิลาวัณย์ บุญฤทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูผู้ช่วย ไม่มี



นางสาวจันทร์ศิริ โชคคณาพิทักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาอุตสาหกรรมประมง
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ




พนักงานราชการ(สอน)



ลักธพรรณ ศรีสุวรรณ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์บ่มเพาะ
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ไม่มี



พงษ์พิศาล กังสังข์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการเดินเรือ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเดินเรือ
ครู ไม่มี



สุกฤตา สามารถกิจ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานวางแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์บ่มเพาะ
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ศึกษาการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครู ไม่มี




ครูอัตราจ้าง



จิณฏวิมล บัวแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ครู ไม่มี



แพรวพรรณราย ไชยรักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู ไม่มี



ลักธวรรณ ศรีสุวรรณ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครู ไม่มี



กันตินันท์ วุ่นแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ไม่มี



Miss MILKY FLORES LUMAYAD
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



อนุสรณ์ ช่วยทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ครูอัตราจ้าง แผนกอาชีวศึกษาบัณฑิต
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู ไม่มี



นางสาวกานดา เหลาะโต๊ะหมัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ผู้ช่วยงาน งาน อ.ศ.ก.ช.
ครู ไม่มี




ลูกจ้างประจำ



นางสุภาพ มณีสว่าง
ลูกจ้างประจำ งานปกครอง
ลูกจ้างประจำ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ลูกจ้างประจำ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ลูกจ้างประจำ งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ลูกจ้างประจำ งานครูที่ปรึกษา
ลูกจ้างประจำ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางทัศชาวรรณ ธรรมเจริญ
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน



นางดุษฎี สังวาลย์
ลูกจ้างประจำ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)



นายสมบูรณ์ พรหมแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นายวิทวัส จิตต์จันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายพีรัช เจริญเส็น
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายเฉียบวุฒิ มะเดื่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นางสาวภัทราวรรณ อำพะสุโร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)



นางปราณี สุวรรณเวหา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)



นายสุรินทร์ จินดารักษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)



นางกันยา พวงทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)




เจ้าหน้าที่



นางวราลักษณ์ อนันตพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางจันจิรา ศิริบุตร
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวฉลวยรัตน์ หนูสงค์
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายกรกช มณีสว่าง
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาววรวีร์ คีรีเดช
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางสุนีย์ ชูมาก
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสุวีร์ แก้วมณี
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งาน อ.ศ.ก.ช.
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์บ่มเพาะ



นางสาวสาธิตา ช่อดอก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวจุฑารัตน์ บุญแอ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นายมนูญ บุญราศรี
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายสุชาติ นวลละออง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(คนงาน)



นายวินัย บุญรังศรี
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายสมพร เนาว์สินธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)



นายสหวัฒฑ์ จันทร์เจริญ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่(พนักงานทั่วไป)